Diễn đàn SV K432187AOF
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng ngày của các bạn gaí

2 posters

Go down

Chúc mừng ngày của các bạn gaí Empty Chúc mừng ngày của các bạn gaí

Bài gửi by xuan dai Tue Oct 20, 2009 10:26 am

Sau khi ra trường ai cũng muốn khẳng định mình, ai cũng muốn bon chen trong cuôc sống để có một công việc tốt, để có một tương lai sáng lạng.Nhưng có lẽ để làm được điều đó không có nghĩa là chúng ta phải quên đi những người bạn, từ bỏ những thói quen và sở thíc của mình.Mỗi khi dạo qua Forum mình thật buồn, nó trống trơn không bài viết mới,không người đăng nhập, kế cả addmin.Mỗi lần về Hà nội mình đều gặp mấy chiến hữu, ở bên họ mình thấy thật thanh thản và thời gian trôi thật nhanh bên bàn cafe khi mấy đứa ngồi tâm sự.Mọi người hãy trân trọng những gì chúng ta đã có nhé! chết chết, mình đi lạc chủ đề quá xa rồi.Hôm nay, ngày 20/10 chúc các bạn gái toàn gảng đường thật vui bên bạn bè, hạnh phúc bên gia đình và người ấy cả thành đạt trong cuộc sống nữa Cool Very Happy
xuan dai
xuan dai
.::Sinh Viên::.
.::Sinh Viên::.

Nam
Nghề nghiệp : sv
Tâm trạng : vui
Điểm thưởng cho đóng góp :
Chúc mừng ngày của các bạn gaí Left_bar_bleue25 / 10025 / 100Chúc mừng ngày của các bạn gaí Right_bar_bleue

Chúc mừng ngày của các bạn gaí Empty Re: Chúc mừng ngày của các bạn gaí

Bài gửi by hieumap Tue Oct 27, 2009 5:05 pm

admin nhận lỗi với anh em Razz Vào làm việc rồi nên cũng ít time quan tâm đến 4rum. Admin sẽ cố gắng quản lý tốt hơn trong time tới
hieumap
hieumap
.::Phó Giám Đốc::.
.::Phó Giám Đốc::.

Nam
Nghề nghiệp : ACC
Tâm trạng : FIGHTING^^
Châm ngôn cuộc sống : ALL FOR TOMORROW
Điểm thưởng cho đóng góp :
Chúc mừng ngày của các bạn gaí Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Chúc mừng ngày của các bạn gaí Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Chúc mừng ngày của các bạn gaí Jx06

http://12a1honglinh.info.tm/