Diễn đàn SV K432187AOF
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Buồn quá mẹ ơi

3 posters

Go down

Buồn quá mẹ ơi Empty Buồn quá mẹ ơi

Bài gửi by vitbup@$ Wed Oct 01, 2008 11:43 pm

Chào các bạn yêu quý. Thực sự là hôm nay tớ rất buồn. Lần đầu tiên trong 16 năm đi học tớ đã phải viết bản kiểm điểm, và nay mai thôi là sắp có quyết định kỉ luật. Nhưng tớ buồn vì đã bỏ lỡ cơ hội lấy giải gì đó về cho lớp trong đợt thể dục thể thao lần này. Tai ham quá nên tớ đã sang đá cầu thi đấu cùng một em khoa khác, tất nhiên là bị thầy phát hiện. Crying or Very sad vậy nên hết thi đấu luôn. Buồn quá đi mất Rolling Eyes Thế nên thấy tớ có bị khiển trách trong mấy ngày tiếp thì đừng có choáng. Chắc mình không đá cầu cho đến già mất thôi Suspect king
vitbup@$
vitbup@$
.::Sinh Viên::.

Nữ
Nghề nghiệp : Chuyên viên phòng TCKH Hà Đông
Tâm trạng : Có nên thay đổi
Châm ngôn cuộc sống : Very Happy
Điểm thưởng cho đóng góp :
Buồn quá mẹ ơi Left_bar_bleue21 / 10021 / 100Buồn quá mẹ ơi Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Buồn quá mẹ ơi Jx01

Buồn quá mẹ ơi Empty Re: Buồn quá mẹ ơi

Bài gửi by quynh@ Thu Oct 02, 2008 12:28 am

Trời ơi! Tưởng là phải viết kiểm điểm vì chuyện gì cơ chứ, chuyện ấy ko sao cả đâu. Chắc tại lần đầu viết Kiểm điểm nên mới buồn như vậy chứ nếu là tớ thì... bình thường vì tứ quen viết kiểm điểm rồi. Soi gương đi, xem mặt hêt buồn chưa
quynh@
quynh@

Nam
Nghề nghiệp : SV
Tâm trạng : normal...
Châm ngôn cuộc sống : Đừng có dại mà yêu.
Buồn quá mẹ ơi Left_bar_bleue45 / 10045 / 100Buồn quá mẹ ơi Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Buồn quá mẹ ơi Jx07

Buồn quá mẹ ơi Empty có j cơ chứ

Bài gửi by hieumap Thu Oct 02, 2008 12:44 am

vitbup@$ đã viết:Chào các bạn yêu quý. Thực sự là hôm nay tớ rất buồn. Lần đầu tiên trong 16 năm đi học tớ đã phải viết bản kiểm điểm, và nay mai thôi là sắp có quyết định kỉ luật. Nhưng tớ buồn vì đã bỏ lỡ cơ hội lấy giải gì đó về cho lớp trong đợt thể dục thể thao lần này. Tai ham quá nên tớ đã sang đá cầu thi đấu cùng một em khoa khác, tất nhiên là bị thầy phát hiện. Crying or Very sad vậy nên hết thi đấu luôn. Buồn quá đi mất Rolling Eyes Thế nên thấy tớ có bị khiển trách trong mấy ngày tiếp thì đừng có choáng. Chắc mình không đá cầu cho đến già mất thôi Suspect king
Shocked hjc công nhận cũng tiếc thật đoá nha Crying or Very sad Thế mà sư fụ điịnhbắt con khao cơ đấy>THôi đừng bùn nhé và hãy luôn nhớ rằng Thể Thao là phải "Fair play" thắng thua ko quan trọng.Mai mang cầu đi đá nha Razz
hieumap
hieumap
.::Phó Giám Đốc::.
.::Phó Giám Đốc::.

Nam
Nghề nghiệp : ACC
Tâm trạng : FIGHTING^^
Châm ngôn cuộc sống : ALL FOR TOMORROW
Buồn quá mẹ ơi Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Buồn quá mẹ ơi Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Buồn quá mẹ ơi Jx06

http://12a1honglinh.info.tm/